Những ngày này, các tuyến đường của huyện Tiên Yên được trang hoàng cờ, hoa, pano rực rỡ chào đón năm mới Giáp Thìn 2024. Tết đang tới rất gần, mùa xuân đang gõ cửa từng căn nhà, rộn ràng và rực rỡ trên từng con đường, góc phố. Gác lại những bộn bề, lo toan của cuộc sống thường nhật, mọi người đều hân hoan, háo hức đón mùa xuân mới đang sang.
Dưới đây là một số hình ảnh phóng viên Trung tâm TT&VH Tiên Yên ghi lại.
Biểu ngữ chào đón năm mới Giáp Thìn năm 2024 được trang trí tại khu vực ngã 3 tuyến đường đi Tiên Yên - Bình Liêu.Các cụm mô hình check - in được bố trí tại các điểm công cộng nhằm phục vụ nhân dân và du khách chụp ảnh chào đón năm mới 2024.Các cụm pano hình hộp rực rỡ được trang trí tại các điểm trung tâm của huyện.Các đơn vị thi công trên địa bàn huyện đang tích cực chỉnh trang hệ thống đèn điện trang trí để kịp đón Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024.Góc Tết xưa được nhiều cơ quan, đơn vị của huyện Tiên Yên trang trí tạo điểm check-in cho nhân dân và du khách.Khu vực trưng bày sách báo, tranh ảnh nghệ thuật mừng Đảng, mừng Xuân Giáp Thìn 2024 tại Trung tâm Văn hóa Thể thao các dân tộc vùng Đông Bắc huyện Tiên Yên.Trung tâm Văn hóa Thể thao các dân tộc vùng Đông Bắc huyện Tiên Yên được trang hoàng cờ hoa, rực rỡ đón Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024.Không chỉ ở thị trấn, các tuyến đường trung tâm xã cũng được trang trí cờ, hoa, pano rực rỡ đón năm mới Giáp Thìn 2024.
Ý kiến ()